TYLENOL® Arthritis Pain: Chống Viêm & Giảm đau

Liên hệ
Nhà sản xuất:
Mã sản phẩm:
TYLENOL® Arthritis Pain 650mg Lọ 290 viên Thông tin tổng quát và sử dụng của thuốc: Khi bạn bị chứng viêm khớp, bạn sẽ bị đau nhức và rất khó chịu. TYLENOL® Arthritis Pain sẽ giúp bạn giảm đau hiệu quả, nhanh chóng và có tác dụng kéo...

TYLENOL® Arthritis Pain  650mg Lọ 290 viên

 

Thông tin tổng quát và sử dụng của thuốc:

Khi bạn bị chứng viêm khớp, bạn sẽ bị đau nhức và rất khó chịu. TYLENOL® Arthritis Pain sẽ giúp bạn giảm đau hiệu quả, nhanh chóng và có tác dụng kéo dài  cả ngày. Sản phẩm TYLENOL® Arthritis Pain này rất dễ uống, nó được thiết kế dưới dạng  công nghệ dược 2 lớp kép đặc biệt trong đó một lớp là hòa tan rất nhanh và lớp thứ 2 thì có tác dụng giải phóng thuốc từ từ và kéo dài trong 8 giờ. TYLENOL® Arthritis Pain không kích ứng niêm mạc dạ dày như aspirin hay ibuprofen. Nó không tương tác với các thuốc chữa huyết áp giống như Aleve®. Các bác sĩ khuyên đối với bệnh viêm khớp, xương mãn tính thì TYLENOL®  Arthritis Pain là lựa chọn tốt nhất so với tất cả các thuốc giảm đau của các hãng khác.

 

Sử dụng TYLENOL® Arthritis Pain:

* Tác dụng làm giảm và hết đau trong các trường hợp sau:

- Các cơn đau do viêm khớp, đau nhức mỏi các cơ, đau lưng,đau đầu, đau răng

- Cảm cúm thông thường

- Các cơn đau bụng kinh ở phụ nữ, chuột rút

* Tác dụng giảm sốt: hạ sốt tất cả các trường hợp

 

Hướng dẫn sử dụng: không được dùng quá liều hướng dẫn. Người lớn uống 2 viên/lần uống tối thiểu cách nhau 8 giờ cho lần uống sau nuốt cả viên không được nhai không được phép uống quá 6 viên/ngày và không được dùng quá 10 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ. Trẻ dưới 18 tuổi hỏi ý kiến tham khảo bác sĩ.

 

Thận trọng:

- Nếu bạn là người uống rượu bia 3 cốc hoặc nhiều hơn hàng ngày phải hỏi ý kiến bác sĩ của bạn khi dùng sản phẩm này vì acetaminophen và các loại hạ sốt,  giảm đau khác có thể gây tổn thương gan nếu dùng cùng rượu, bia…

- Không được dùng với các loại thuốc khác co chứa acetaminophen. Dừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu có các triệu chứng mới xuất hiện, hoặc các đám ban đỏ, sưng ở chỗ đau hoặc thấy đau tăng lên kéo dài trên 10 ngày

- Phụ nữ có thai và cho con bú: hỏi ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng